วันที่ 17 พฤศจิกายน 2564 เวลา 13.00 น. นายวาทกานต์ ศรีธรราษฎร์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ เป็นประธานประชุมคณะกรรมการบริหารงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ เพื่อพิจารณาโครงการ/กิจกรรม และงบประมาณ ของโครงการเพื่อบรรจุไว้ในแผนปฏิบัติราชการ ประจำปีงบประมาณ 2565 ณ ห้องประชุมพระราชปริยัติบัณฑิต สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์
![โครงการเพื่อบรรจุไว้ในแผนปฏิบัติราชการ ประจำปีงบประมาณ 2565 ณ ห้องประชุมพระราชปริยัติบัณฑิต สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์](http://plan.sec40.go.th/wp-content/uploads/2021/11/255390733_2013988982082119_5174430439416586810_n-1-1170x780.jpg)